Siêu vip! Nhà mặt tiền đường Điện Biên Phủ, P11, Quận 10

🎖️ Siêu vip! Nhà mặt tiền đường 624 Điện Biên Phủ, P11, Quận 10
⚡️ Diện tích: 4x25m ~ 101m2 đất
⚡️ Xây dựng: trệt, 4 Lầu, D/tích sàn 423m2
⚡️ Hợp đồng thuê: 65 triệu/tháng
⚡️ Công năng: 6pn, 6wc
⚡️ Hướng: Nam
⚡️ Vị trí gần trường học, gần chợ và siêu thị tiện ích trong 500m cái gì cũng có.
💰 Giá: 29.5 tỷ mua nhanh có giá tốt
☎️ LH: Dũng 0913171917
👉 Hỗ trợ vay bank mua nhà trả góp tới 20 năm!
👉 Xem nhà vui lòng báo trước 30p

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Siêu vip! Nhà mặt tiền đường Điện Biên Phủ, P11, Quận 10”

Mr Dũng
"Đã xác minh chính chủ" Mr Dũng
Mã bài đăng: 89904
Trệt, 4 Lầu
Đăng ngày: 29/08/25
Giá: 29.5 tỷ ~ 292 tr/m²
Trước đó rao 31 tỷ
4x25m ~ 101m2
6pn,6wc
Pháp lý: Sổ hồng
Nam
Mặt tiền đường
Phường Hòa Hưng, HCM

LƯU Ý:

- Thông tin đã được team chúng tôi kiểm chứng thực tế. Bất động sản được chấm nhiều sao thể hiện nhiều tiêu chí tốt để bạn chọn mua.

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

29 tỷ
3
3.55/6.25 x 17.54m ~ 73.8 m2
4 Lầu, ST
8pn, 5wc
Tây bắc
10/05/26
29.9 tỷ
12
28.5 tỷ
1
26.5 tỷ
7
4.3/4.2 x 12m ~ 47.5m2
5 Lầu, ST trước
8pn, 5wc
Đông nam
27/10/25
28 tỷ
9
4x12m ~ 69m2
Trệt, 5 Lầu, ST
13pn,14wc
Tây
22/09/25
28 tỷ
5
4.6x22m ~ 108m2
Trệt, Lửng, 3 lầu, ST
6pn, 5wc
Tây nam
15/09/25
30 tỷ
5
27 tỷ
12
2.6x17m ~ 51m2
Trệt, Lửng, 2 lầu
7pn,8wc
Đông nam
27/08/25
29.5 tỷ
4
6.6x10m ~ 128m2
Trệt, Lửng, 2 lầu, ST
5pn, 6wc
Đông nam
25/08/25

Post
?
Mr Dũng
0913171917
Zalo
Nhắn tin
Sẵn sàng mở cửa 24/7