🏠 Deal Nóng! Bán nhà hẻm 46 Ngô Nhân Tịnh, P01, Bình Thạnh

🎖️ 5.2 tỷ🎖️ Hot Hot..! Nhà giá tốt đây chứ đâu.
Bán nhà hẻm 46 Ngô Nhân Tịnh, P01, Bình Thạnh (Phường Gia Định) , hẻm ba gác, sổ hồng riêng
⚡️ Diện tích: 9×4.5m ~ 43m2 đất
⚡️ Xây dựng: trệt, 2 Lầu, D/tích sàn 120m2
⚡️ Số phòng: 2pn, 2wc
⚡️ Hướng: Đông
⚡️ Vị trí giao thông thuận tiện di chuyển sang nhiều quận khác nhau, tiện ích đầy đủ
💰 Giá: 5.2 tỷ thương lượng giá tốt

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “🏠 Deal Nóng! Bán nhà hẻm 46 Ngô Nhân Tịnh, P01, Bình Thạnh”

Chỉnh nhà đất
Nhà đã xác minh bởi Chỉnh nhà đất
Mã bài đăng: 90363
Trệt, 2 Lầu
Đăng ngày: 01/09/25
Giá: 6.95 tỷ ~ 121 tr/m²
Trước đó rao 5.2 tỷ
9x4.5m ~ 43m2 đất
2pn, 2wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

4.95 tỷ
-4%
14
4.6 tỷ
9
3x7m~20m2
Trệt, 2 Lầu
2pn, 3wc
Nam
19/05/26
6.25 tỷ
-4%
12
5.8 tỷ
9
4.68 tỷ
4
5.9 tỷ
6
5.65 tỷ
13
5.25 Tỷ
-5%
10
3.6x6m ~ 21m2
Trệt, 2 Lầu
4pn, 3wc
Tây nam
15/05/26
4.55 tỷ
11
4/4.5x7m ~28m2
trệt, 2 Lầu, ST
3pn, 3wc
Đông bắc
15/05/26
5.38 tỷ
11
4.6 tỷ
2
2.7/3 x 11.2m ~ 31m2
trệt, 2 lầu
4pn, 3wc
Đông bắc
14/05/26

Post
?
Chỉnh nhà đất
0901338589
Zalo
Nhắn tin
Nhận ký gửi bán nhà SG