🤩 Nhà to hẻm xe hơi – Nhà hẻm 45 Nguyễn Văn Đậu, P6, Bình Thạnh

🎖️ 13.3 tỷ🎖️ HOT HOT.. Chủ rất cần bán
Bán nhà hẻm 45 Nguyễn Văn Đậu, P6, Bình Thạnh CC (Phường Bình Lợi Trung) , hẻm xe hơi, Cộng đồng cư dân hiện hữu, sổ hồng minh bạch và đáng tin cậy.
⚡️ Diện tích: 3.4x13m, nở hậu 12m ~ 84m2 đất
⚡️ Xây dựng: trệt, 2 lầu, diện tích sàn 1m2
⚡️ Phòng ốc: kxđ
⚡️ Hướng: Đông nam
⚡️ Vị trí trung tâm Sài Gòn, gần nhiều tuyến đường lớn, thuận tiện đi lại các Quận khác trong trung tâm
💰 Giá: 13.3 tỷ có giá tốt

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “🤩 Nhà to hẻm xe hơi – Nhà hẻm 45 Nguyễn Văn Đậu, P6, Bình Thạnh”

Chỉnh nhà đất
Đã xác thực bởi Chỉnh nhà đất
Mã bài đăng: 41299
Trệt, 2 Lầu
Đăng ngày: 07/09/25
Giá: 12.8 tỷ ~ 158 tr/m²
Trước đó rao 13.3 tỷ
3.4x13m, nở hậu 12m ~ 84m2

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

15.5 tỷ
9
12 tỷ
2
11.7 tỷ
12
4x12.28m ~ 48m2
trệt, 4 Lầu, ST
9pn
Tây nam
17/05/26
12.9 tỷ
3
14.8 tỷ
5
15 tỷ
9

Post
?
Chỉnh nhà đất
0901338589
Zalo
Nhắn tin
Sẵn sàng mở cửa 24/7