🏡 Bán nhà diện tích lớn – Nhà hẻm 8 Nguyễn Trung Trực, P5, Bình Thạnh

🎖️ 8 tỷ🎖️ HOT HOT.. Chủ rất cần bán
Bán nhà hẻm 8 Nguyễn Trung Trực, P5, Bình Thạnh (Phường Bình Lợi Trung) , hẻm 3 gác, Nhà gần S.Thị, trường, chợ cách nhà chỉ 200m.
⚡️ Diện tích: 5x26m , nở hậu 7.3m ~ 106.7m2 đất
⚡️ Hiện trạng: trệt, lửng
⚡️ Công năng: 5pn, 5wc
⚡️ Hướng: Đông nam
⚡️ Vị trí Tất cả tiện ích chỉ cách vài bước chân: chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị, nhà hàng quán cà phê..
💰 Giá: 8 tỷ có giá tốt cho khách thiện chí

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “🏡 Bán nhà diện tích lớn – Nhà hẻm 8 Nguyễn Trung Trực, P5, Bình Thạnh”

Chỉnh nhà đất
Đã xác thực bởi Chỉnh nhà đất
Mã bài đăng: 32025
Trệt, Lửng
Đăng ngày: 08/09/25
Giá: 10 tỷ ~ 75 tr/m²
Trước đó rao 8 tỷ
5x26m , nở hậu 7.3m ~ 106.7m2
5pn, 5wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

6.25 tỷ
-4%
12
6.9 tỷ
-9%
12
4x7m ~ 28m2
Trệt, lửng, 2 lầu, ST
3pn, 3wc
Bắc
18/05/26
7.9 tỷ
2
4.6x 17m ~ 77.8m2
trệt, 2 Lầu, ST
Kxđ
Đông nam
17/05/26
9,2 tỷ
2
6.68 tỷ
10
7.25 tỷ
8
3.57/3 x 14m ~ 51.6m2
Lửng, 1 Lầu
4pn, 5wc
Đông nam
17/05/26
9.2 tỷ
7
4.05/4.94 x 17m ~ 69.5 m2
trệt, 1 lầu
8pn, 9wc
Tây bắc
16/05/26
6.79 tỷ
-6%
11
3x10.25m ~ 28.1m2
trệt, 3 lầu, ST
5pn, 6wc
Đông bắc
15/05/26
7.2 tỷ
3
6.89 tỷ
8
3.2x9m ~ 30m2
Trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
4pn,3wc
Đông nam
14/05/26
7.2 tỷ
3

Post
?
Chỉnh nhà đất
0901338589
Zalo
Nhắn tin
Nhận Review bất động sản