Nhà đã bán

Trời Đất Quơi.. Ổn áp quá !! nhà hẻm XH Hoàng Hoa Thám, P6, Bình Thạnh (Phường Bình Lợi Trung) Xe Hơi tới tận nơi

💥 13.2 tỷ💥 HXH tránh nhau, Trời Đất Quơi.. Ổn áp gì đâu.!

🏠Bán nhà hẻm 189 Hoàng Hoa Thám, P6, Bình Thạnh (Phường Bình Lợi Trung) Xe Hơi tới tận nơi, đầu tư có giá tốt sinh lời

⚡️ Diện tích: Ngang khủng 6.5x18m ~ 124m2 đất

⚡️ Tầng/lầu: trệt, 1 Lầu , DT sử dụng: 136.55m2

⚡️ Thiết kế: 2pn, 2wc, nhà cấp 4 có thể sữa hoặc xây mới

⚡️ Vị trí giao thông thuận tiện di chuyển sang nhiều quận khác nhau, tiện ích đầy đủ

💰 Giá: 13.2 tỷ bớt lộc

☎️ LH: 0932557988 (Zalo/call) Cảnh nhà phố

👉 Nhận ký gửi, giới thiệu BĐS Quận 1, 3, 5, 10, Phú Nhuận, Bình Thạnh

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Trời Đất Quơi.. Ổn áp quá !! nhà hẻm XH Hoàng Hoa Thám, P6, Bình Thạnh (Phường Bình Lợi Trung) Xe Hơi tới tận nơi”

Cảnh Nguyễn
Chủ nhà gửi trực tiếp Cảnh Nguyễn
Mã bài đăng: 32296
Trệt, Lầu
Đăng ngày: 17/09/25
Giá: 13.2 tỷ ~ 106 tr/m²
Trước đó rao 13.2 tỷ
6.5x18m ~ 124m2
2pn, 2wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

15.5 tỷ
9
12 tỷ
2
11.7 tỷ
12
4x12.28m ~ 48m2
trệt, 4 Lầu, ST
9pn
Tây nam
17/05/26
12.9 tỷ
3
14.8 tỷ
5
15 tỷ
9

Post
?
Cảnh Nguyễn
0932557988
Zalo
Nhắn tin
Hợp tác có hoa hồng