Nhà đã bán

Hẻm xe hơi, Chủ kẹt lắm rồi.! Mua nhanh căn Nhật Tảo, P4, Quận 10

🎯 4.68 tỷ🎯 Hẻm xe hơi, Chủ kẹt lắm rồi.! Mua nhanh.
Bán nhà hẻm Nhật Tảo, P4, Quận 10 (Phường Vườn Lài) , hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà, Khu dân cư hiện hữu: An tâm chọn xem.
⚡️ Diện tích: 3.6×6.5m ~ 22m2 đất
⚡️ Kết cấu: trệt, 2 Lầu, diện tích sàn 67m2
⚡️ Công năng: 2pn, 2wc
⚡️ Hướng: Bắc
⚡️ Vị trí Tất cả tiện ích chỉ cách vài bước chân: chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị, nhà hàng quán cà phê..
💰 Giá: 4.68 tỷ có giá tốt cho khách thiện chí
LH: Dũng 0913 17 19 17

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Hẻm xe hơi, Chủ kẹt lắm rồi.! Mua nhanh căn Nhật Tảo, P4, Quận 10”

Mr Dũng
"Đã xác minh chính chủ" Mr Dũng
Mã bài đăng: 99007
2 Lầu
Đăng ngày: 27/10/25
Giá: 4.68 tỷ ~ 213 tr/m²
Trước đó rao 4.68 tỷ
3.6x6.5m ~ 22m2
2pn, 2wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

5.38 tỷ
6
3.1x9m ~ 27.6m2
trệt, 3 Lầu, ST
3pn, 4wc
Tây bắc
15/05/26
5.9 tỷ
-8%
10
3.2x8m ~ 27m2
Trệt, 2 lầu, ST
4pn, 3wc
Bắc
10/05/26
5.3 tỷ
7
Đã bán
2.8x12m ~ 36m2
2 Lầu
2pn, 2wc
Đông nam
10/05/26
5.3 tỷ
3
4.1x 8m~33m2
Trệt, Lửng, 1 Lầu, ST
3pn,3wc
Nam
23/04/26
5.7 tỷ
5
3.65 tỷ
8
Đã bán
6.75 x 3.28/4.95m ~ 27.4m2
Cấp 4
1pn, 1wc
Đông bắc
31/10/25
5.6 tỷ
6
3.6x7.5m ~ 34m2
1 lầu
2pn, 2wc
Đông bắc
27/10/25
5.6 tỷ
7
3.6x8m~32m2
1 lầu
2pn, 2wc
Đông bắc
27/10/25
6 tỷ
2
3.53x11.8m ~ 38.9m2
1 Lầu
2pn, 2wc
Nam
27/10/25
5.7 Tỷ
10
3x8m ~ 24m2
Trệt, 1 Lửng 1 Lầu
2pn,2wc
Đông bắc
26/10/25
5.2 tỷ
12
Đã bán
3.8 tỷ
4
3.68 tỷ
11
2.5x8m ~ 20m2
Trệt, 2 lầu
3pn,3wc
Đông bắc
09/09/25
3.6 tỷ
6
2.6x6m ~ 15m2
Trệt, 1 Lầu
2pn, 1wc
Đông bắc
06/09/25
4.5 tỷ
5
3.1x7.5m ~ 24m2
Trệt, 1 lầu
2pn,2wc
Tây nam
20/08/25

Post
?
Mr Dũng
0913171917
Zalo
Nhắn tin
Xem nhà. Gọi trước 30p