Toà nhà 269A Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận

Bán Tòa Building 269A Nguyễn Trọng Tuyển,Quận Phú Nhuận
– Diện tích : 17m x 21m ( 365m² )
– Tổng DTSD : 2462.3m² Sàn
– Kết cấu : Hầm + 8 Tầng + Lửng + Sân thượng
– Hợp đồng thuê : 400 Triệu / Tháng
– Giá bán : 120 Tỷ
LH Vân 0338405100

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Toà nhà 269A Nguyễn Trọng Tuyển, Phú Nhuận”

Xác minh thông tin thật bởi Vân Nguyễn
Hầm, 8 Tầng, Lửng, ST
Đăng ngày: 19/05/26
Giá: 120 tỷ ~ 329 tr/m²
Trước đó rao 120 tỷ
17m x 21m~365m²

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

109 tỷ
7
119 tỷ
-5%
8
10x35.5m~355m2
Hầm, 7 tầng
99 CHDV
Bắc
19/05/26
115 tỷ
3
8.2m x 24m ~ 276.5m2
Hầm lửng 6 tầng
10pn 10wc
Kxđ
10/07/25

Post
?
Vân Nguyễn
0338405100
Zalo
Nhắn tin
Hợp tác có hoa hồng