Nhà thơm đây chứ đâu hẻm 333 Lý Thái Tổ, P9, Quận 10

🎖️ 8.1 tỷ🎖️ Hẻm xe hơi, Nhà thật, tin thật, giá thật.
Bán nhà hẻm 333 Lý Thái Tổ, P9, Quận 10 CC (Phường Vườn Lài) , hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà, nhanh mua còn kịp.
⚡️ Diện tích: 3.55x10m ~ 37m2 đất
⚡️ Hiện trạng: trệt, 4 lầu , DT sử dụng 120m2
⚡️ Số phòng: 4pn,3wc
⚡️ Hướng: Bắc
⚡️ Vị trí giao thông thuận tiện di chuyển sang nhiều quận khác nhau, tiện ích đầy đủ
💰 Giá: 8.1 tỷ thương lượng có giá tốt
☎️ LH: Dũng 0913171917
👉 Nhận ký gửi, giới thiệu BĐS Quận 1, 3, 5, 10, Phú Nhuận, Bình Thạnh
👉 Xem nhà vui lòng báo trước 30p

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Nhà thơm đây chứ đâu hẻm 333 Lý Thái Tổ, P9, Quận 10”

Mr Dũng
Kiểm chứng thực tế bởi Mr Dũng
Mã bài đăng: 70705
Trệt, 4 Lầu
Đăng ngày: 26/10/25
Giá: 8.1 tỷ ~ 219 tr/m²
Trước đó rao 8.1 tỷ
3.55x10m ~ 37m2
4pn,3wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

7.5 tỷ
6
7 tỷ
6
3.2x11.5m ~ 36m2
Trệt, 1 lầu
3pn, 2wc
Đông bắc
17/05/26
9.3 tỷ
9
3.5x16.5m ~ 59m2
Trệt, Lửng, 1 Lầu
10pn, 10wc
Đông bắc
16/05/26
8.8 tỷ
-7%
7
7 tỷ
5
1.8x13m ~ 30m2
1 lầu
2pn,2wc
Bắc
13/05/26
7.8 tỷ
7
3.4x11.5m ~ 41m2
Trệt, 1 Lầu
2pn, 2wc
Đông nam
10/05/26
6.8 tỷ
11
6x6.9m ~ 36,3m2
Trệt, 3 Lầu
5pn,4wc
Tây nam
10/05/26
7.2 tỷ
4
2.8x10m ~ 29m2
Trệt, 1 Lầu
2pn, 2wc
Tây bắc
08/05/26
9.2 tỷ
9
3×14.5 ~ 43.2m2
Trệt, 2 Lầu
3pn,4wc
Đông nam
05/05/26
6.9 tỷ
15
3.4x13m ~ 37.3m2
Trệt, 1 Lầu
3pn, 2wc
Tây nam
04/05/26
6.5 tỷ
6
5.1x5.8m ~ 25m2
Trệt, 2 Lầu, ST
2pn,3wc
Đông
18/04/26
7.2 tỷ
-8%
5
Đã bán
3.9x7.24m ~ 25.8m2
2 Lầu
2pn, 2wc
Tây nam
31/10/25
7.9 tỷ
3
5.5x7m ~ 37m2
Trệt, 2 lầu, ST
2pn,3wc
Đông bắc
05/10/25
9.3 tỷ
4
8.2 Tỷ
5
3.5x9.2m ~ 35m2
Trệt, Lửng, 2 lầu, ST
4pn,3wc
Tây bắc
30/09/25

Post
?
Mr Dũng
0913171917
Zalo
Nhắn tin
Xem nhà. Gọi trước 30p