Nhà đã bán

Giá tốt! Nhà hẻm 109 Nguyễn Thượng Hiền, P5, Bình Thạnh

🎖️ Bán nhà hẻm 109 Nguyễn Thượng Hiền, P5, Bình Thạnh
⚡️ Diện tích: 3.2×10.8m ~ 35m2 đất
⚡️ Kết cấu: trệt, 1 Lầu, D/tích sử dụng 64m2
⚡️ Số phòng: 2pn, 2wc
⚡️ Hướng: Bắc
💰 Giá: 5.5 tỷ còn bớt
☎️ LH: Dũng 0913171917

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Giá tốt! Nhà hẻm 109 Nguyễn Thượng Hiền, P5, Bình Thạnh”

XEM NHÀ NÀY TRÊN YOUTUBE
Mr Dũng
Xác minh sổ hồng bởi Mr Dũng
Mã bài đăng: 108904
Trệt, 1 Lầu
Đăng ngày: 23/02/26
Giá: 5.35 tỷ ~ 153 tr/m²
Trước đó rao 5.5 tỷ
3.2x10.8m ~ 35m2
2pn, 2wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

4.95 tỷ
-4%
14
4.6 tỷ
9
3x7m~20m2
Trệt, 2 Lầu
2pn, 3wc
Nam
19/05/26
6.25 tỷ
-4%
12
5.8 tỷ
9
4.68 tỷ
4
6.68 tỷ
10
5.9 tỷ
6
5.65 tỷ
13
5.25 Tỷ
-5%
10
3.6x6m ~ 21m2
Trệt, 2 Lầu
4pn, 3wc
Tây nam
15/05/26
4.55 tỷ
11
4/4.5x7m ~28m2
trệt, 2 Lầu, ST
3pn, 3wc
Đông bắc
15/05/26
5.38 tỷ
11
4.6 tỷ
2
2.7/3 x 11.2m ~ 31m2
trệt, 2 lầu
4pn, 3wc
Đông bắc
14/05/26

Post
?
Mr Dũng
0913171917
Zalo
Nhắn tin
Xem nhà. Gọi trước 30p