CHDV Mặt Tiền 71A Đường Số 53 Phường Tân Quy, Quận 7

CHDV Mặt Tiền 71A Đường Số 53 Phường Tân Quy, Quận 7
DT: 10m x 35m, công nhận 355m
Hầm 7 Tầng Thang Máy Misubishi Nhật Bản
Hđt 420tr/tháng Tổng 99 Phòng Căn Hộ Dịch Vụ
Giá 125 Tỷ Về 119 tỷ
LH Vân 0338405100

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “CHDV Mặt Tiền 71A Đường Số 53 Phường Tân Quy, Quận 7”

Đã xác thực bởi Vân Nguyễn
Hầm, 7 Tầng
Đăng ngày: 19/05/26
Giá: 119 tỷ ~ 335 tr/m²
Trước đó rao 125 tỷ
10x35.5m~355m2
99 CHDV

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

109 tỷ
7
120 tỷ
2
17m x 21m~365m²
Hầm, 8 tầng, lửng, ST
kxđ
Kxđ
19/05/26
115 tỷ
3
8.2m x 24m ~ 276.5m2
Hầm lửng 6 tầng
10pn 10wc
Kxđ
10/07/25

Post
?
Vân Nguyễn
0338405100
Zalo
Nhắn tin
Nhận ký gửi bán nhà SG