Nhà đã bán

Hẻm 6m! Chủ ở lâu năm bán nhà hẻm 958 Lạc Long Quân, P8, Tân Bình

🎖️ Hẻm 6m! Chủ ở lâu năm bán nhà hẻm 958 Lạc Long Quân, P8, Tân Bình (Phường Tân Hòa)
⚡️ Diện tích: 4.9×12.2m ~ 63m2 đất
⚡️ Tầng/lầu: trệt, 1 Lầu, DT sàn 126m2
⚡️ Thiết kế: 2pn, 2wc
⚡️ Hướng: Bắc
⚡️ Vị trí Kết nối giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến mọi nơi, đa tiện ích..
💰 Giá: 8.6 tỷ thương lượng mạnh
☎️ LH: Dũng 0913171917
👉 Hỗ trợ vay bank mua nhà trả góp tới 20 năm!

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Hẻm 6m! Chủ ở lâu năm bán nhà hẻm 958 Lạc Long Quân, P8, Tân Bình”

Mr Dũng
Đã xác thực bởi Mr Dũng
Mã bài đăng: 91157
Trệt, 1 Lầu
Đăng ngày: 04/09/25
Giá: 8.6 tỷ ~ 137 tr/m²
Trước đó rao 8.6 tỷ
4.9x12.2m ~ 63m2
2pn, 1wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

6.9 Tỷ
18
3.5m x 12m ~ 42m2
trệt, 1 lầu
2pn, 2wc
Tây nam
16/05/26
6.8 tỷ
5
9 tỷ
2
3.35x10m ~ 32.5m2
Trệt, 1 Lầu
2pn, 2wc
Tây bắc
10/05/26
9.5 tỷ
1
2.8/2.7 x 14m ~ 29.1m2
2 Lầu, ST
4pn, 3wc
Đông bắc
10/05/26
7.5 tỷ
2
9.45 tỷ
5
3.5x13.2m ~ 47m2
Trệt, 2 Lầu
4pn,3wc
Đông
10/05/26
8.8 tỷ
-14%
6
4.3x17m ~ 64m2
Trệt, 1 Lầu
3pn, 2wc
Tây nam
10/05/26
8.6 tỷ
12
3.4x17m ~ 59m2
Trệt, 1 lầu
3pn,3wc
Tây bắc
13/10/25
7.7 tỷ
4
4.1x18m ~ 70m2
Trệt, 2 Lầu, ST
4pn,3wc
Đông bắc
12/10/25
8.3 Tỷ
3
3.4x10m ~ 33m2
Trệt, 4 lầu, ST
6pn,6wc
Tây nam
17/09/25
6.95 tỷ
9
Đã bán
7.3 tỷ
3
8.3 tỷ
11
Đã bán
9 tỷ
5
4x10m ~ 42m2
Trệt, Lửng
2pn, 2wc
Đông bắc
20/08/25
9.5 tỷ
16
8.9 tỷ
7
4.5×11.8m ~ 53m2
Đất trống
Đất trống
Bắc
15/08/25

Post
?
Mr Dũng
0913171917
Zalo
Nhắn tin
Nhắn Zalo xem sổ hồng