Hẻm xe hơi, Nhà ngon.!! nhà hẻm 276 Thống Nhất, P16, Gò Vấp CHDV (Phường An Hội Đông) hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà

💥 36.5 tỷ💥 Hẻm xe hơi, Nhà ngon.!!

🏠Bán nhà hẻm 276 Thống Nhất, P16, Gò Vấp CHDV (Phường An Hội Đông) hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà, nhanh mua còn kịp.

⚡️ Diện tích: Ngang khủng 8×27.5m ~ 219m2 đất

⚡️ Xây dựng: trệt, lửng, 2 lầu, ST, DT sử dụng: 634.4m2

⚡️ Thiết kế: 32pn, 32wc, có thang máy

⚡️ Vị trí gần trường học, gần chợ và siêu thị tiện ích trong 500m cái gì cũng có.

💰 Giá: 36.5 tỷ còn bớt

☎️ LH: 0932557988 (Zalo/call) Cảnh nhà phố

👉 Website: nguonnha.vn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Hẻm xe hơi, Nhà ngon.!! nhà hẻm 276 Thống Nhất, P16, Gò Vấp CHDV (Phường An Hội Đông) hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà”

Chỉnh nhà đất
Xác minh sổ hồng bởi Chỉnh nhà đất
Mã bài đăng: 100441
Trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
Đăng ngày: 30/10/25
Giá: 36.5 tỷ ~ 167 tr/m²
Trước đó rao 36.5 tỷ
8x27.5m ~ 219m2
32pn, 32wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

31 tỷ
-6%
5
9.2x27m ~ 202m2
Nhà nát cấp 4
2pn, 1wc
Tây nam
29/09/25
40 tỷ
5
7m x 50m ~ 330m2
Trệt
1pn 1wc
Đông bắc
05/07/25
39 tỷ
5
7.04m × 21.8m ~ 153.7m2
Trệt lửng lầu
3pn 3wc
Kxđ
14/06/25

Post
?
Chỉnh nhà đất
0901338589
Zalo
Nhắn tin
Nhắn Zalo xem sổ hồng