Nhà đã bán

Hẻm XH, AA.A ĐÂY RỒI.!! nhà hẻm 335 Nơ Trang Long, P Bình Lợi Trung, hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà

💥 9.7 tỷ💥 Hẻm XH, AA.A ĐÂY RỒI.!!

🏠Bán nhà hẻm 335 Nơ Trang Long, P Bình Lợi Trung, hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà, Nhà gần S.Thị, trường, chợ cách nhà chỉ 200m.

⚡️ Diện tích: 3.15x34m ~ 116m2 đất

⚡️ Số lầu: trệt, Cấp 4, D/tích sử dụng: 100m2

⚡️ Công năng: 2pn, 1wc

⚡️ Vị trí giao thông thuận tiện di chuyển sang nhiều quận khác nhau, tiện ích đầy đủ

💰 Giá: 9.7 tỷ thương lượng

☎️ LH: 0932557988 (Zalo/call) Cảnh nhà phố

👉 Xem thêm nhiều nhà hơn tại www.nguonnha.vn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Hẻm XH, AA.A ĐÂY RỒI.!! nhà hẻm 335 Nơ Trang Long, P Bình Lợi Trung, hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà”

Cảnh Nguyễn
Đã xác thực bởi Cảnh Nguyễn
Mã bài đăng: 98302
Nhà Cấp 4
Đăng ngày: 27/10/25
Giá: 9.2 tỷ ~ 84 tr/m²
Trước đó rao 9.7 tỷ
3.15x34m ~ 116m2
2pn, 1wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

10,5 tỷ
3
7.9 tỷ
2
4.6x 17m ~ 77.8m2
trệt, 2 Lầu, ST
Kxđ
Đông nam
17/05/26
9,2 tỷ
2
9.2 tỷ
7
4.05/4.94 x 17m ~ 69.5 m2
trệt, 1 lầu
8pn, 9wc
Tây bắc
16/05/26
10.8 tỷ
9
8.5 tỷ
4
8,5 tỷ
4
3,2x17m~55m2
trệt, 3 lầu
Kxđ
Đông bắc
13/05/26
10.7 tỷ
9
4m x 11m ~ 42.3m2
Trệt, 3 Lầu, ST
4pn, 5wc
Nam
12/05/26
8,9 tỷ
6
5.2x11m ~ 58.7m2
Trệt, 1 Lầu
2pn, 3wc
Tây bắc
10/05/26

Post
?
Cảnh Nguyễn
0932557988
Zalo
Nhắn tin
Sẵn sàng mở cửa 24/7