Nhà hẻm 26 Đỗ Quang Đẩu, P. Phạm Ngũ Lão, Quận 1 (Phường Bến Thành) sổ hồng riêng

💥 4.5 tỷ💥

🏠Bán nhà hẻm 26 Đỗ Quang Đẩu, P. Phạm Ngũ Lão, Quận 1 (Phường Bến Thành) sổ hồng riêng

⚡️ Diện tích: 4x6m ~ 22.3m2 đất

⚡️ Tầng/lầu: trệt, Lửng, 1 Lầu, D/tích sàn: 40m2

⚡️ Phòng ốc: 2pn, 3wc

⚡️ Vị trí gần trường học, gần chợ và siêu thị tiện ích trong 500m cái gì cũng có.

💰 Giá: 4.5 tỷ có bớt giá

☎️ LH: 0932557988 (Zalo/call) Cảnh nhà phố

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Nhà hẻm 26 Đỗ Quang Đẩu, P. Phạm Ngũ Lão, Quận 1 (Phường Bến Thành) sổ hồng riêng”

Cảnh Nguyễn
Kiểm chứng thực tế bởi Cảnh Nguyễn
Mã bài đăng: 87123
Trệt, Lầu
Đăng ngày: 15/08/25
Giá: 4.5 tỷ ~ 201 tr/m²
Trước đó rao 4.5 tỷ
4x6m ~ 22.4m2
2pn, 2wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

3.6 tỷ
8
4.8x6.2m ~ 26m2
Trệt, 1 lầu
2pn, 2wc
Tây bắc
17/05/26
4.65 tỷ
17
4.9 tỷ
7
5.4 tỷ
3
2.9×8.5m ~ 24.6m2
1 Lầu
2pn, 2wc
Tây nam
10/05/26
4.2 tỷ
7
2.8x9.5m ~ 26m2
Trệt, Lửng, 1 Lầu,ST
2pn,3wc
Đông nam
10/05/26
3.88 tỷ
8
4.25 tỷ
6
4.5 tỷ
4
2.55x9.9m ~ 28.8m2
Trệt, 1 Lầu
3pn,2wc
Tây bắc
23/09/25
3.3 tỷ
10
2.65x6.5m ~ 16m2
Trệt, 1 Lầu
2pn,2wc
Tây nam
15/09/25

Post
?
Cảnh Nguyễn
0932557988
Zalo
Nhắn tin
Nhắn tin hẹn xem nhà.