Nhà đã bán

NHÀ TUYỂN ĐẸP MÊ!! Sát Quận 1, nhà mới Lê Văn Duyệt ngay Cầu Bông

🎯 6.59 tỷ🎯 AA.A ĐÂY RỒI.! NHÀ TUYỂN.
Bán nhà hẻm 100 Lê Văn Duyệt, P01, Bình Thạnh, hẻm 3m ba gác ra vào thoải mái, Khu dân cư hiện hữu: An tâm chọn xem.
🌿 Diện tích: 2.8m x16.5m ~ 46 m2 đất
🌿 Tầng/lầu: trệt, Lửng, D/tích sàn 90 m2
🌿 Thiết kế: 3pn
🌿 Hướng: Đông
🌿 Vị trí trung tâm Sài Gòn, gần nhiều tuyến đường lớn, thuận tiện đi lại các Quận khác trong trung tâm
💰 Giá: 6.59 tỷ còn thương lượng
📲 LH: Vân 0338405100
👉 Hỗ trợ vay bank mua nhà trả góp tới 20 năm!
👉 Xem nhà vui lòng báo trước 30p

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “NHÀ TUYỂN ĐẸP MÊ!! Sát Quận 1, nhà mới Lê Văn Duyệt ngay Cầu Bông”

XEM NHÀ NÀY TRÊN YOUTUBE
Xác minh thông tin thật bởi Vân Nguyễn
Anh em bán phụ có
1 Lầu
Đăng ngày: 22/07/25
Giá: 6.59 tỷ ~ 143 tr/m²
Trước đó rao 6.9 tỷ
46m2
3pn, 2wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

6.25 tỷ
-4%
12
6.9 tỷ
-9%
12
4x7m ~ 28m2
Trệt, lửng, 2 lầu, ST
3pn, 3wc
Bắc
18/05/26
5.8 tỷ
9
7.9 tỷ
2
4.6x 17m ~ 77.8m2
trệt, 2 Lầu, ST
Kxđ
Đông nam
17/05/26
6.68 tỷ
10
7.25 tỷ
8
3.57/3 x 14m ~ 51.6m2
Lửng, 1 Lầu
4pn, 5wc
Đông nam
17/05/26
5.9 tỷ
6
5.65 tỷ
13
5.25 Tỷ
-5%
10
3.6x6m ~ 21m2
Trệt, 2 Lầu
4pn, 3wc
Tây nam
15/05/26
6.79 tỷ
-6%
11
3x10.25m ~ 28.1m2
trệt, 3 lầu, ST
5pn, 6wc
Đông bắc
15/05/26

Post
?
Vân Nguyễn
0338405100
Zalo
Nhắn tin
Nhận Review bất động sản