🎯 9.8 tỷ🎯 Hạ mạnh.. chủ cần bán gấp.
Bán nhà Phan Văn Hân, P17, Bình Thạnh (Phường Gia Định) , hẻm 3m ba gác ra vào thoải mái, đầu tư có giá tốt sinh lời
🌿 Diện tích: 3.8x12m ~ 61.4m2 đất
🌿 Kết cấu: trệt, 2 lầu, DT sử dụng 159m2
🌿 Công năng: 8pn, 8wc
🌿 Hướng: Tây nam
🌿 Vị trí trung tâm Sài Gòn, gần nhiều tuyến đường lớn, thuận tiện đi lại các Quận khác trong trung tâm
💰 Giá: 9.8 tỷ có bớt giá
📲 LH: Vân 0338405100
👉 Hỗ trợ vay bank mua nhà trả góp tới 20 năm!
👉 Review, quay phim, Quảng cáo bán nhà
ĐÃ ĐỐI CHIẾU
"Xem nhà trực tuyến tại kênh Youtube (Chỉnh Nhà Đất)"
👉GIÁP QUẬN 1!! Hạ mạnh.. chủ cần bán gấp. Bán nhà Phan Văn Hân, P17, Bình Thạnh (Phường Gia Định)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “👉GIÁP QUẬN 1!! Hạ mạnh.. chủ cần bán gấp. Bán nhà Phan Văn Hân, P17, Bình Thạnh (Phường Gia Định)”

Mã bài đăng: 20014
Trệt, 2 Lầu

Giá: 9.96 tỷ ~ 160 tr/m²
Trước đó rao 9.8 tỷ
3.8x12m ~ 61.4m2
8pn, 8wc
NHÀ BÁN LIÊN QUAN
19/05/26
18/05/26
17/05/26
17/05/26
17/05/26
17/05/26
16/05/26
14/05/26
14/05/26
14/05/26
13/05/26
13/05/26
13/05/26
12/05/26
12/05/26

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.