🎯GIÁ TỐT!! Nhà hẻm xe hơi tránh Nguyễn Xí, P13, Bình Thạnh (P. Bình Lợi Trung)

🎯 11.7 tỷ🎯 HXH tránh nhau, Giá tốt, chuẩn bị bay..
Bán nhà Nguyễn Xí, P13, Bình Thạnh (Phường Bình Lợi Trung) , Xe Hơi tới tận nơi, đầu tư có giá tốt sinh lời
🌿 Diện tích: 3.9x16m ~ 67m2 đất
🌿 Hiện trạng: trệt, 1 Lầu, DT sàn 130m2
🌿 Số phòng: 3pn, 2wc
🌿 Hướng: Tây
🌿 Vị trí Hạ tầng hoàn thiện, cộng đồng văn minh, an tâm an cư. Đi xem nhà ngay hôm nay.
💰 Giá: 11.7 tỷ thương lượng có giá tốt
📲 LH: Vân 0338405100
👉 Nhận ký gửi BĐS tại trung tâm Tp.HCM
👉 Website: nguonnha.vn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “🎯GIÁ TỐT!! Nhà hẻm xe hơi tránh Nguyễn Xí, P13, Bình Thạnh (P. Bình Lợi Trung)”

Nhà đã xác minh bởi Vân Nguyễn
Mã bài đăng: 24655
Trệt, 1 Lầu
Đăng ngày: 03/09/25
Giá: 11.7 tỷ ~ 175 tr/m²
Trước đó rao 11.7 tỷ
3.9x16m ~ 67m2
3pn, 2wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

10,5 tỷ
3
9,2 tỷ
2
12 tỷ
2
11.7 tỷ
12
4x12.28m ~ 48m2
trệt, 4 Lầu, ST
9pn
Tây nam
17/05/26
12.9 tỷ
3
10.8 tỷ
9
13.8 tỷ
9
3.4x20m ~ 72m2
trệt, lửng, 4 Lầu, ST
11pn, 12wc
Đông bắc
12/05/26
10.7 tỷ
9
4m x 11m ~ 42.3m2
Trệt, 3 Lầu, ST
4pn, 5wc
Nam
12/05/26

Post
?
Vân Nguyễn
0338405100
Zalo
Nhắn tin
Hợp tác có hoa hồng