Nhà đã bán

HXH tránh nhau, Vị trí siêu đẹp.!! nhà hẻm 453 Lê Văn Sỹ, P12, Quận 3 (Phường Nhiêu Lộc) Xe Hơi tới tận nơi

💥 8.8 tỷ💥 HXH tránh nhau, Vị trí siêu đẹp ngay trung tâm

🏠Bán nhà hẻm 453 Lê Văn Sỹ, P12, Quận 3 (Phường Nhiêu Lộc) Xe Hơi tới tận nơi, Khu dân cư hiện hữu: An tâm chọn xem.

⚡️ Diện tích: 3.6x12m ~ 38.9m2 đất

⚡️ Xây dựng: trệt, 2 Lầu, sử dụng: 128m2

⚡️ Phòng ốc: 3pn, 3wc

⚡️ Vị trí khu dân cư sầm uất, dân cư ở ổn định dân trí cao, an ninh, xung quanh rất nhiều tiện ích hiện hữu

💰 Giá: 8.8 tỷ thương lượng có giá tốt

☎️ LH: 0932557988 (Zalo/call) Cảnh nhà phố

👉 Website: nguonnha.vn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “HXH tránh nhau, Vị trí siêu đẹp.!! nhà hẻm 453 Lê Văn Sỹ, P12, Quận 3 (Phường Nhiêu Lộc) Xe Hơi tới tận nơi”

Chỉnh nhà đất
"Đã làm việc chủ nhà" Chỉnh nhà đất
Mã bài đăng: 57742
Trệt, 2 Lầu
Đăng ngày: 25/10/25
Giá: 10.95 tỷ ~ 226 tr/m²
Trước đó rao 8.8 tỷ
3.6x12m ~ 38.9m2
3pn, 3wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

8.5 tỷ
8
3.5 x 10.5m ~ 35m2
Lửng, 2 lầu, ST
4pn, 3wc
Tây nam
18/05/26
9.5 tỷ
8
3.6x13m ~ 41.5m2
trệt, lửng, 2 Lầu
6pn, 7wc
Đông bắc
15/05/26
7.2 tỷ
4
3.4x10m ~ 33m2
Trệt, 1 lầu
2pn, 2wc
Đông bắc
13/05/26
7.2 tỷ
3
3x9m ~ 24.1m2
Trệt, Lửng, 2 Lầu
3pn,3wc
Tây nam
12/05/26
7 tỷ
10
3x9m ~ 25m2
Trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
4pn, 4wc
Tây nam
12/05/26
10 tỷ
2
8.5 tỷ
11
6.3x7.8m ~ 47m2
trệt, lửng, 2 Lầu, ST
4pn, 4wc
Đông
10/05/26
9.8 tỷ
3
6x15m ~ 62m2
Trệt, 2 Lầu, ST
5pn,4wc
Tây bắc
10/05/26
8.2 tỷ
7
3.8x8m ~ 30m2
Trệt, 4 Lầu
4pn,3wc
Đông bắc
10/05/26
7.1 tỷ
6
4x6.6m ~ 26m2
Trệt, 2 Lầu, ST
4pn, 3wc
Nam
10/05/26
9 tỷ
4
8.5 tỷ
5
10.6 Tỷ
11
3x16m ~ 49.6m2
Trệt, 2 Lầu, ST
3pn,3wc
Bắc
07/05/26
9.6 tỷ
7

Post
?
Chỉnh nhà đất
0901338589
Zalo
Nhắn tin
Hợp tác có hoa hồng