Bán CHDV thu nhập 130 triệu/tháng tại đường Ngô Đức Kế, P.Bình Thạnh

🎖️ 37.3 tỷ🎖️ MT giá rẻ, Nhà đẹp, Khu đẹp, Giá đẹp..
Bán nhà mặt tiền đường Ngô Đức Kế, P.Bình Thạnh MT CC CHDV, mặt tiền đường, Khu dân cư hiện hữu: An tâm chọn xem.
⚡️ Diện tích: 5.2 x 27.8m~144.7m2 đất
⚡️ Xây dựng: trệt, Hầm, 7 tầng
⚡️ Thiết kế: 26 CHDV + 1 MBKD
⚡️ Hướng: Tây bắc
💰 Đang có hợp đồng thuê 130 triệu/tháng – ký sẵn 9 năm
💰 Giá: 37.3 tỷ thương lượng có giá tốt

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bán CHDV thu nhập 130 triệu/tháng tại đường Ngô Đức Kế, P.Bình Thạnh”

Chỉnh nhà đất
Đã xác thực bởi Chỉnh nhà đất
Mã bài đăng: 113072
Trệt, Hầm, 7 Tầng
Đăng ngày: 16/05/26
Giá: 37.3 tỷ ~ 258 tr/m²
Trước đó rao 37.3 tỷ
5.2 x 27.8m~144.7m2
26 CHDV, 1 MBKD

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

32.5 tỷ
1
8.5/10.2 x 21.4m ~ 268.6m2
3 Lầu, ST
kxd
Đông nam
10/05/26
38,5 tỷ
3
10.7x26.36m ~ 328.2m2
trệt, 3 Lầu, ST
2 kiot, 20 phòng
Bắc
16/09/25
35 tỷ
2
11x19m ~ 210m2 đất
trệt, 5 lầu
15pn, 16wc, thang máy
Tây
27/08/25
33 tỷ
8
35 tỷ
14
38 tỷ
4
9.8x16m~157m2
Trệt, lửng, 6 lầu, ST
Phòng học
Tây
01/08/25

Post
?
Chỉnh nhà đất
0901338589
Zalo
Nhắn tin
Hợp tác có hoa hồng