Nhà ngon.. hẻm 100 Lê Văn Duyệt, P3, Bình Thạnh

🎯 5 tỷ🎯 MT giá rẻ, Nhà ngon.. Không xem tiếc ráng chịu.
Bán nhà hẻm 100 Lê Văn Duyệt, P3, Bình Thạnh, Cộng đồng cư dân hiện hữu, sổ hồng minh bạch và đáng tin cậy.
⚡️ Diện tích: 4×6.25m ~ 25m2
⚡️ Xây dựng: trệt, 1 Lầu
⚡️ Công năng: 2pn, 2wc
⚡️ Hướng: Tây
⚡️ Vị trí trung tâm, khu cực kỳ tiềm năng, giá trị thấp hơn thị trường, thuận tiện mua ở hoặc cho thuê cũng được có dòng tiền.
💰 Giá: 5 tỷ có giá tốt cho khách thiện chí

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Nhà ngon.. hẻm 100 Lê Văn Duyệt, P3, Bình Thạnh”

Mr Dũng
Chủ nhà gửi trực tiếp Mr Dũng
Mã bài đăng: 84618
2 Lầu
Đăng ngày: 05/11/25
Giá: 5 tỷ ~ 200 tr/m²
Trước đó rao 5 tỷ
4x6.25m ~ 25m2
2pn,2wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

4.95 tỷ
-4%
14
4.6 tỷ
9
3x7m~20m2
Trệt, 2 Lầu
2pn, 3wc
Nam
19/05/26
6.25 tỷ
-4%
12
5.8 tỷ
9
4.68 tỷ
4
5.9 tỷ
6
5.65 tỷ
13
5.25 Tỷ
-5%
10
3.6x6m ~ 21m2
Trệt, 2 Lầu
4pn, 3wc
Tây nam
15/05/26
4.55 tỷ
11
4/4.5x7m ~28m2
trệt, 2 Lầu, ST
3pn, 3wc
Đông bắc
15/05/26
5.38 tỷ
11
4.6 tỷ
2
2.7/3 x 11.2m ~ 31m2
trệt, 2 lầu
4pn, 3wc
Đông bắc
14/05/26

Post
?
Mr Dũng
0913171917
Zalo
Nhắn tin
Bán phụ có hoa hồng nhé