Giá sốc vì kẹt vốn – Bán nhà hẻm 181 Đường 3 Tháng 2, P11, Quận 10

🎖️ 16.8 tỷ🎖️ Hàng tuyển, lựa ra từ rất nhiều căn
Bán nhà hẻm 181 Đường 3 Tháng 2, P11, Quận 10, hẻm xe hơi, giá tốt cho khách mua nhanh.
⚡️ Diện tích: 4.17x11m ~ 46.7m2 đất
⚡️ Kết cấu: trệt, Lửng, 4 Lầu
⚡️ Công năng: 8pn, 5wc
⚡️ Hướng: Đông bắc
💰 Giá: 16.8 tỷ còn thương lượng

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Giá sốc vì kẹt vốn – Bán nhà hẻm 181 Đường 3 Tháng 2, P11, Quận 10”

Chỉnh nhà đất
"Đã xác minh chính chủ" Chỉnh nhà đất
Mã bài đăng: 120188
Trệt, Lửng, 4 Lầu
Đăng ngày: 14/05/26
Giá: 16.8 tỷ ~ 360 tr/m²
Trước đó rao 16.8 tỷ
4.17x11m ~ 46.7m2
8pn, 5wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

15 tỷ
13
3.5x19m ~ 67m2
Trệt, 4 lầu
6pn, 7wc
Tây nam
15/05/26
14 tỷ
9
7x7.2m ~ 46m2
Trệt, 2 Lầu, ST
5pn,3wc
Tây nam
13/05/26
18 tỷ
7
5.7x10.5m ~ 59m2
Trệt, Lửng, 3 lầu, ST
5pn,4wc
Đông nam
10/05/26
19 tỷ
12
3.6x18.5m ~ 65m2
Trệt, 4 Lầu, ST
6pn, 4wc
Đông bắc
07/05/26
14 tỷ
7
3.7x16m ~ 62m2
Trệt, 3 Lầu
5pn, 4wc
Tây nam
05/05/26
15 tỷ
5
16.3 tỷ
2
14 tỷ
9
18.3 tỷ
6
Đã bán
4.2x14m ~ 60m2
Trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
4pn,3wc
Tây bắc
02/10/25
18 tỷ
14
5.3x10m ~ 53m2
Trệt, Lửng, 2 lầu, ST
7pn, 6wc
Tây bắc
30/09/25
14,5 tỷ
2
15 tỷ
5
3.7x23m ~ 83m2
Trệt, 1 lầu
3pn,2wc
Tây nam
22/09/25
14 tỷ
4
15 tỷ
9

Post
?
Chỉnh nhà đất
0901338589
Zalo
Nhắn tin
Gọi cho tôi để mở cửa