Giá sốc vì kẹt vốn – Nhà hẻm 36 Nguyễn Hiền, P4, Quận 3

🎖️ 9.5 tỷ🎖️ Hạ mạnh, bà con ơi..
Bán nhà hẻm 36 Nguyễn Hiền, P4, Quận 3, Hẻm 4m khu dân trí, Hẻm Oto Cư Xá Đô Thành Mua nhà thật, an tâm thật, không lo rủi ro quy hoạch, Sổ hồng riêng.
⚡️ Diện tích: 3.6x13m ~ 41.5m2 đất
⚡️ Số lầu: trệt, Lửng, 2 lầu
⚡️ Thiết kế: 6pn, 7wc, Cửa khoá vân tay quản lý từ xa💰💰💰💵💵💵
⚡️ Hướng: Đông bắc
– Đang cho thuê các phòng ~ 35triệu/tháng
💰 Giá: 9.5 tỷ có giá tốt cho khách thiện chí

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Giá sốc vì kẹt vốn – Nhà hẻm 36 Nguyễn Hiền, P4, Quận 3”

Mr Dũng
Nhà đã xác minh bởi Mr Dũng
Mã bài đăng: 120172
Trệt, Lửng, 2 Lầu
Đăng ngày: 15/05/26
Giá: 9.5 tỷ ~ 229 tr/m²
Trước đó rao 9.5 tỷ
3.6x13m ~ 41.5m2
6pn, 7wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

8.5 tỷ
8
3.5 x 10.5m ~ 35m2
Lửng, 2 lầu, ST
4pn, 3wc
Tây nam
18/05/26
10.9 tỷ
8
10 tỷ
2
8.5 tỷ
11
6.3x7.8m ~ 47m2
trệt, lửng, 2 Lầu, ST
4pn, 4wc
Đông
10/05/26
9.8 tỷ
3
6x15m ~ 62m2
Trệt, 2 Lầu, ST
5pn,4wc
Tây bắc
10/05/26
8.2 tỷ
7
3.8x8m ~ 30m2
Trệt, 4 Lầu
4pn,3wc
Đông bắc
10/05/26
9 tỷ
4
8.5 tỷ
5
10.6 Tỷ
11
3x16m ~ 49.6m2
Trệt, 2 Lầu, ST
3pn,3wc
Bắc
07/05/26
9.6 tỷ
7
7.6 tỷ
8
8 tỷ
8
3.6 x 11.4m ~ 43.2m2
Trệt, 3 Lầu, ST
6pn, 4wc
Đông bắc
21/04/26
8.8 tỷ
10
3.1x11.6m ~ 36m2
Lửng, 2 Lầu, ST
4pn, 3wc
Nam
14/10/25

Post
?
Mr Dũng
0913171917
Zalo
Nhắn tin
Gọi điện xem nhà ngay