Nhà đã bán

Giá tốt, bán nhanh.. Bán nhà hẻm 26 Đỗ Quang Đẩu, P Phạm Ngũ Lão, Quận 1

🎖️ 4.65 tỷ🎖️ Giá tốt, bán nhanh 24h.
Bán nhà hẻm 26 A Đỗ Quang Đẩu, P Phạm Ngũ Lão, Quận 1 (Phường Bến Thành) , hẻm ba gác, Nhà gần S.Thị, trường, chợ cách nhà chỉ 200m.
⚡️ Diện tích: 3.8×10.5m ~ 36m2 đất
⚡️ Hiện trạng: trệt, 2 Lầu, diện tích sàn 95m2
⚡️ Số phòng: 4pn, 3wc
⚡️ Hướng: Đông bắc
⚡️ Vị trí Tất cả tiện ích chỉ cách vài bước chân: chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị, nhà hàng quán cà phê..
💰 Giá: 4.65 tỷ thương lượng giá tốt

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Giá tốt, bán nhanh.. Bán nhà hẻm 26 Đỗ Quang Đẩu, P Phạm Ngũ Lão, Quận 1”

Chỉnh nhà đất
Xác minh sổ hồng bởi Chỉnh nhà đất
Mã bài đăng: 63325
Trệt, 2 Lầu
Đăng ngày: 15/08/25
Giá: 4.35 tỷ ~ 129 tr/m²
Trước đó rao 4.65 tỷ
3.8x10.5m ~ 36m2
4pn, 3wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

4.5 tỷ
4
2.55x9.9m ~ 28.8m2
Trệt, 1 Lầu
3pn,2wc
Tây bắc
19/05/26
4.25 tỷ
6
3.6 tỷ
8
4.8x6.2m ~ 26m2
Trệt, 1 lầu
2pn, 2wc
Tây bắc
17/05/26
4.65 tỷ
17
4.9 tỷ
7
5.4 tỷ
3
2.9×8.5m ~ 24.6m2
1 Lầu
2pn, 2wc
Tây nam
10/05/26
4.2 tỷ
7
2.8x9.5m ~ 26m2
Trệt, Lửng, 1 Lầu,ST
2pn,3wc
Đông nam
10/05/26
5.99 tỷ
6
3.2x9.5m~31m2
Trệt, 1 Lầu
2pn, 2wc
Tây nam
21/04/26
3.88 tỷ
8
6.5 tỷ
4
3x11m ~ 33m2
Trệt, 1 lầu
2pn, 2wc
Tây bắc
06/10/25
3.3 tỷ
10
2.65x6.5m ~ 16m2
Trệt, 1 Lầu
2pn,2wc
Tây nam
15/09/25

Post
?
Chỉnh nhà đất
0901338589
Zalo
Nhắn tin
Nhắn tin hẹn xem nhà.