Nhà đã bán

GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC.!! nhà hẻm 46 Nhiêu Tứ, P7, Phú Nhuận (Phường Cầu Kiệu) , hẻm 3m ba gác ra vào thoải mái

🎯 14.4 Tỷ🎯 GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC.!!

🏠Bán nhà hẻm 46 Nhiêu Tứ, P7, Phú Nhuận (Phường Cầu Kiệu) , hẻm 3m ba gác ra vào thoải mái, đầu tư có giá tốt sinh lời

⚡️ Diện tích: Ngang khủng 12.6×29.6m ~ 195m2 đất

⚡️ Kết cấu: trệt, 3 Lầu, D/tích sử dụng: 209m2

⚡️ Vị trí Tất cả tiện ích chỉ cách vài bước chân: chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị, nhà hàng quán cà phê..

💰 Giá: 14.4 Tỷ thương lượng có giá tốt

☎️ LH: 0932557988 (Zalo/call) Cảnh nhà phố

👉 Nhận ký gửi, giới thiệu BĐS Quận 1, 3, 5, 10, Phú Nhuận, Bình Thạnh

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC.!! nhà hẻm 46 Nhiêu Tứ, P7, Phú Nhuận (Phường Cầu Kiệu) , hẻm 3m ba gác ra vào thoải mái”

Cảnh Nguyễn
Đã xác thực bởi Cảnh Nguyễn
Mã bài đăng: 97725
Trệt, 3 Lầu
Đăng ngày: 15/10/25
Giá: 14.4 Tỷ ~ 74 tr/m²
Trước đó rao 14.4 tỷ
12.6x29.6m ~ 195m2
5pn, 5wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

12.2 tỷ
10
4.7x16m ~ 82m2
Trệt, lầu
3pn, 2wc
Nam
18/05/26
12.5 tỷ
12
3.5x17.4m ~ 60.9m2
Trệt, 2 Lầu
5pn, 3wc
Tây nam
17/05/26
15 tỷ
5
5.3x9.1m ~ 44m2
trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
3pn, 4wc
Tây nam
15/05/26
12.2 tỷ
6
3x14.2m ~ 43m2
Trệt, Lửng, 3 Lầu, ST
5pn,4wc
Bắc
14/05/26
13.6 tỷ
8
4x15.6m ~ 60m2
Trệt, 2 Lầu, ST
4pn,3wc
Tây
12/05/26
12.8 tỷ
4
4m x 13m~ 51.7m2
Trệt, 1 Lầu
3pn,2wc
Tây bắc
10/05/26
12.5 tỷ
7
3.65x13.5m ~ 63m2
Trệt, 2 Lầu, ST
6pn, 4wc
Tây nam
10/05/26
16.5 tỷ
8
4.5x11m ~ 50m2
Hầm, trệt, 2 Lầu, ST
5pn,4wc
Đông nam
10/05/26
12.8 Tỷ
4
3,4m x 14,5m ~ 50m2
Trệt, 2 Lầu, ST
4pn, 3wc
Đông nam
10/05/26
16.7 tỷ
7
12.95 tỷ
10
5.2x10m ~ 49m2
Trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
4pn, 4wc
Tây nam
10/05/26
12.6 tỷ
8
4x12m~48m2
Trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
5pn, 6wc
Tây bắc
05/05/26

Post
?
Cảnh Nguyễn
0932557988
Zalo
Nhắn tin
Bán phụ có hoa hồng nhé