Nhà đã bán

Hẻm XH, GIÁ TỐT KHU VỰC.!! nhà Trường Sa, P13, Phú nhuận (Phường Phú Nhuận) hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà

🎖️ 6.8 tỷ🎖️ Hẻm XH, GIÁ TỐT KHU VỰC.!!

🏠Bán nhà hẻm 1168 Trường Sa, P13, Phú nhuận (Phường Phú Nhuận) hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà, giá tốt cho khách mua nhanh.

⚡️ Diện tích: 4.2x8m ~ 31m2 đất

⚡️ Hiện trạng: trệt, 2 Lầu, ST, diện tích sàn: 86m2

⚡️ Thiết kế: 2pn, 3wc

⚡️ Vị trí trung tâm Sài Gòn, gần nhiều tuyến đường lớn, thuận tiện đi lại các Quận khác trong trung tâm

💰 Giá: 6.8 tỷ thương lượng mạnh

☎️ LH: 0932557988 (Zalo/call) Cảnh nhà phố

👉 Nhận Review Youtube, Ký gửi nhà bán

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Hẻm XH, GIÁ TỐT KHU VỰC.!! nhà Trường Sa, P13, Phú nhuận (Phường Phú Nhuận) hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà”

Chỉnh nhà đất
Nhà đã xác minh bởi Chỉnh nhà đất
Mã bài đăng: 24814
Trệt, 2 Lầu, ST
Đăng ngày: 06/11/25
Giá: 6.8 tỷ ~ 219 tr/m²
Trước đó rao 6.8 tỷ
4.2x8m ~ 31m2
2pn, 3wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

6.25 tỷ
-4%
12
6.95 tỷ
6
6.3 tỷ
10
6.15 tỷ
11
7.9 tỷ
2
4.2 x 8.9m ~ 37.1m2
Đất trống
Kxđ
Tây nam
16/05/26
6.5 tỷ
-10%
2
3.8x 6.7m ~ 32.5m2
1 Lầu
2pn, 2wc
Đông nam
15/05/26
5.5 tỷ
3
7.2 tỷ
-8%
11
6mx6m ~ 30m2
Trệt 2 Lầu
3pn 3wc
Bắc
14/05/26
6.9 tỷ
-8%
9
3.45x11m ~ 39m2
trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
5pn, 3wc
Đông bắc
13/05/26
5.95 tỷ
11
7.8 tỷ
-8%
7
5.1x11m ~ 56m2
Trệt, 2 lầu
2pn, 3wc
Tây nam
13/05/26
6.9 tỷ
-8%
9
3.45x11m ~ 39m2
trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
5pn, 3wc
Đông bắc
13/05/26
7.5 Tỷ
-10%
12
4.2x11.5m ~ 40.3m2
Trệt, 2 Lầu, ST
4pn, 4wc
Đông bắc
13/05/26

Post
?
Chỉnh nhà đất
0901338589
Zalo
Nhắn tin
Bán phụ có hoa hồng nhé