Nhà đã bán

Mặt tiền nội bộ, vị trí trung tâm.!! nhà MT Lê Tự Tài, P4, Phú Nhuận, hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà

🔥 17.5 Tỷ🔥 Mặt tiền nội bộ, vị trí trung tâm.!!

🏠Bán nhà mặt tiền đường Lê Tự Tài, P4, Phú Nhuận, hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà, đầu tư có giá tốt sinh lời

⚡️ Diện tích: Bề ngang khủng 12×10.6m ~ 114m2 đất, CN: 96m2

⚡️ Xây dựng: trệt, 2 Lầu, ST, DT sử dụng: 238m2

⚡️ Hướng: Đông nam

⚡️ Vị trí khu dân cư sầm uất, dân cư ở ổn định dân trí cao, an ninh, xung quanh rất nhiều tiện ích hiện hữu

💰 Giá: 17.5 Tỷ thương lượng giá tốt

☎️ LH: 0932557988 (Zalo/call) Cảnh nhà phố

👉 Review, quay phim, Quảng cáo bán nhà

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Mặt tiền nội bộ, vị trí trung tâm.!! nhà MT Lê Tự Tài, P4, Phú Nhuận, hẻm rộng xe hơi 4 chỗ vào tới nhà”

Cảnh Nguyễn
Xác minh thông tin thật bởi Cảnh Nguyễn
Mã bài đăng: 98709
Trệt, 2 Lầu
Đăng ngày: 22/10/25
Giá: 17.5 Tỷ ~ 182 tr/m²
Trước đó rao 17.5 tỷ
12x10.6m ~ 96m2
4pn, 4wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

15 tỷ
5
5.3x9.1m ~ 44m2
trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
3pn, 4wc
Tây nam
15/05/26
20 tỷ
1
8.25x18m ~ 145m2
trệt, 5 lầu
20 phòng
Bắc
14/05/26
16.5 tỷ
8
4.5x11m ~ 50m2
Hầm, trệt, 2 Lầu, ST
5pn,4wc
Đông nam
10/05/26
16.7 tỷ
7
18.5 tỷ
15
5.25x16.5m ~ 90m2
Trệt, 3 Lầu, ST
12pn, 13wc
Tây nam
10/05/26
15 tỷ
9
14.8 tỷ
-6%
11

Post
?
Cảnh Nguyễn
0932557988
Zalo
Nhắn tin
Gọi cho tôi để mở cửa