Nhà đã bán

BÁN NHÀ HẺM BẠCH ĐẰNG, P24 BÌNH THẠNH (NGÃ TƯ HÀNG XANH)

🔥4,95 tỷ🔥
🚀Nhà đẹp gần Hàng xanh hẻm Bạch Đằng, P24 Bình Thạnh
📍 Diện tích: 3.7M x 5.5M , 21M2 đất sử dụng đủ.
📍 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu ST ( BTCT) mái che cầu thang. Nhà mới, hoàn công đầy đủ.
📍 Công Năng : 3PN 4WC
📍 Full nội thất: Bếp, Giường tủ , Sofa, máy lạnh , tủ lạnh , tivi , máy giặt , năng lượng mặt trời.
💰Giá bán: 4,95 tỷ thương lượng
☎️ LH xem nhà: 0932557988 (zalo/call) Cảnh nhà phố

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “BÁN NHÀ HẺM BẠCH ĐẰNG, P24 BÌNH THẠNH (NGÃ TƯ HÀNG XANH)”

Cảnh Nguyễn
"Đã xác minh chính chủ" Cảnh Nguyễn
Mã bài đăng: 41437
Trệt 3 Lầu
Đăng ngày: 25/06/25
Giá: 4.95 tỷ ~ 236 tr/m²
Trước đó rao 4.95 tỷ
3.7x5.5m ~ 21m2
3pn 4wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

4.95 tỷ
-4%
14
4.6 tỷ
9
3x7m~20m2
Trệt, 2 Lầu
2pn, 3wc
Nam
19/05/26
6.25 tỷ
-4%
12
5.8 tỷ
9
4.68 tỷ
4
5.9 tỷ
6
5.65 tỷ
13
5.25 Tỷ
-5%
10
3.6x6m ~ 21m2
Trệt, 2 Lầu
4pn, 3wc
Tây nam
15/05/26
4.55 tỷ
11
4/4.5x7m ~28m2
trệt, 2 Lầu, ST
3pn, 3wc
Đông bắc
15/05/26
5.38 tỷ
11
4.6 tỷ
2
2.7/3 x 11.2m ~ 31m2
trệt, 2 lầu
4pn, 3wc
Đông bắc
14/05/26

Post
?
Cảnh Nguyễn
0932557988
Zalo
Nhắn tin
Bán phụ có hoa hồng nhé