Tổ ấm sang xịn mịn – nhà hẻm 56 Thích Quảng Đức, P5, Phú Nhuận

🎖️ 6.15 tỷ 🎖️ NHÀ MỚI FULL NỘI THẤT, 2 MẶT HẺM CỰC THOÁNG
Bán nhà hẻm 56 Thích Quảng Đức, P5, Phú Nhuận
• Diện tích: 3.2×8.7m ~ 27m2, thực tế 31m2
• Kết cấu: 1 trệt 2 Lầu, gồm 4PN, 3WC
• Hướng: Tây nam
• Nhà mới full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay
• 2 mặt hẻm thoáng mát, phòng nào cũng có cửa sổ thông thoáng
• Vị trí sát hẻm xe hơi, sát mặt tiền Nguyễn Thượng Hiền, khu dân trí cao, an ninh
💰 Giá bán: 6.15 tỷ thương lượng

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Tổ ấm sang xịn mịn – nhà hẻm 56 Thích Quảng Đức, P5, Phú Nhuận”

Mr Dũng
Sổ hồng kiểm chứng bởi Mr Dũng
Mã bài đăng: 120503
Trệt, 2 Lầu
Đăng ngày: 16/05/26
Giá: 6.15 tỷ ~ 228 tr/m²
Trước đó rao 6.15 tỷ
3.2×8.7m ~ 27m2
4pn, 3wc

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

6.25 tỷ
-4%
12
6.95 tỷ
6
6.3 tỷ
10
6.5 tỷ
-10%
2
3.8x 6.7m ~ 32.5m2
1 Lầu
2pn, 2wc
Đông nam
15/05/26
5.5 tỷ
3
7.2 tỷ
-8%
11
6mx6m ~ 30m2
Trệt 2 Lầu
3pn 3wc
Bắc
14/05/26
6.9 tỷ
-8%
9
3.45x11m ~ 39m2
trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
5pn, 3wc
Đông bắc
13/05/26
5.95 tỷ
11
6.9 tỷ
-8%
9
3.45x11m ~ 39m2
trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
5pn, 3wc
Đông bắc
13/05/26
7.5 Tỷ
-10%
12
4.2x11.5m ~ 40.3m2
Trệt, 2 Lầu, ST
4pn, 4wc
Đông bắc
13/05/26
6.5 tỷ
-6%
9
7.5 tỷ
3
6.5x5m ~ 31.7m2
Trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
4pn,3wc
Tây
10/05/26
5.99 tỷ
-7%
13
6.95 tỷ
10
5.5m x 6m ~ 33m2
Trệt, 3 Lầu
4pn, 4wc
Đông nam
10/05/26

Post
?
Mr Dũng
0913171917
Zalo
Nhắn tin
Sẵn sàng mở cửa 24/7