Tìm đâu ra nữa. Bán nhà hẻm 704 Nguyễn Đình Chiểu ,P4, Quận 3

🎖️ Tìm đâu ra nữa. Bán nhà hẻm 704 Nguyễn Đình Chiểu ,P4, Quận 3
⚡️ Diện tích: 3x9m ~ 24.1m2 đất
⚡️ Kết cấu: trệt, Lửng, 2 Lầu
⚡️ Số phòng: 3pn, 3wc
⚡️ Hướng: Tây nam
💰 Giá: 7.2 tỷ còn thương lượng
☎️ LH: Dũng 0913171917

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Tìm đâu ra nữa. Bán nhà hẻm 704 Nguyễn Đình Chiểu ,P4, Quận 3”

Mr Dũng
Sổ hồng kiểm chứng bởi Mr Dũng
Mã bài đăng: 119770
Trệt, Lửng, 2 Lầu
Đăng ngày: 12/05/26
Giá: 7.2 tỷ ~ 299 tr/m²
Trước đó rao 7.2 tỷ
3x9m ~ 24.1m2
3pn,3wc
Pháp lý: Sổ hồng
Tây nam
Hẻm xe hơi vào đc
Phường Bàn Cờ, HCM

LƯU Ý:

- Thông tin đã được team chúng tôi kiểm chứng thực tế. Bất động sản được chấm nhiều sao thể hiện nhiều tiêu chí tốt để bạn chọn mua.

NHÀ BÁN LIÊN QUAN

7.2 tỷ
4
3.4x10m ~ 33m2
Trệt, 1 lầu
2pn, 2wc
Đông bắc
13/05/26
7 tỷ
10
3x9m ~ 25m2
Trệt, Lửng, 2 Lầu, ST
4pn, 4wc
Tây nam
12/05/26
8.5 tỷ
14
6.3x7.8m ~ 47m2
trệt, lửng, 2 Lầu, ST
4pn, 4wc
Đông
10/05/26
8.2 tỷ
7
3.8x8m ~ 30m2
Trệt, 4 Lầu
4pn,3wc
Đông bắc
10/05/26
5.88 tỷ
4
7.1 tỷ
6
4x6.6m ~ 26m2
Trệt, 2 Lầu, ST
4pn, 3wc
Nam
10/05/26
7 tỷ
9
3x11m ~ 34m2
Trệt, 1 lầu
2pn,2wc
Tây nam
09/05/26
6.35 Tỷ
4
7.6 tỷ
8
8 tỷ
8
3.6 x 11.4m ~ 43.2m2
Trệt, 3 Lầu, ST
6pn, 4wc
Đông bắc
21/04/26
6.3 Tỷ
13
3.5x9.5m ~ 33m2
Trệt, 2 Lầu
4pn, 3wc
Đông bắc
21/04/26
8.8 tỷ
10
3.1x11.6m ~ 36m2
Lửng, 2 Lầu, ST
4pn, 3wc
Nam
14/10/25
5.6 tỷ
10
2.6x12m ~ 34m2
Trệt, 2 Lầu
4pn,3wc
Nam
07/10/25
6.7 tỷ
8
4.49×5.9m ~ 26.3m2
trệt, lửng, 2 Lầu, ST
2pn, 3wc
Đông nam
26/09/25

Post
?
Mr Dũng
0913171917
Zalo
Nhắn tin
Nhận Review bất động sản